Tanzania Yajiimarisha Kukabiliana Na Maafa

Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu, Jenista Mhagama amesema katika uimarishaji uwezo wa usimamizi wa maafa Serikali ya Tanzania imetunga Sheria ya Usimamizi wa Maafa ya kitaifa Na. 7 ya 2015 pamoja na kanuni zake ambayo itakuwa msingi mkubwa wa kukabiliana na majanga ya maafa.

Instascoop

Njia rahisi ya kusoma/kupata habari zote tunazozipika kila siku ni.

INGIA
JISAJILI
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza namba ya simu hapo chini uliyotumia wakati wa kuJISAJILI kurejesha.

Una akaunti? Ingia

Terms
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza neno la siri jipya.
Badili

Una akaunti? Ingia

Terms