Mtoto Wa Miaka 10 Aozeshwa Tanzania

Matukio ya ukatili kwa jamii ya wafugaji dhidi ya watoto wilayani hapa mkoani Manyara yamezidi kukithiri, baada ya mtoto wa miaka 10 mkazi wa kijiji cha Seki kata ya Partimbo kuozeshwa na wazazi wake kwa mahari ya Sh10,000.

Instascoop

Njia rahisi ya kusoma/kupata habari zote tunazozipika kila siku ni.

INGIA
JISAJILI
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza namba ya simu hapo chini uliyotumia wakati wa kuJISAJILI kurejesha.

Una akaunti? Ingia

Terms
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza neno la siri jipya.
Badili

Una akaunti? Ingia

Terms