Mtanzania Anayedai Anaweza Kutibu Virusi Vya Corona Matatani

Serikali ya Tanzania imesema itamchukulia hatua Moses Mollel maarufu Nabii Namba Saba iwapo atashindwa kudhibitisha kauli yake kuwa ana uwezo wa kutibu wenye maambukizi ya virusi vya corona.

Instascoop

Njia rahisi ya kusoma/kupata habari zote tunazozipika kila siku ni.

INGIA
JISAJILI
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza namba ya simu hapo chini uliyotumia wakati wa kuJISAJILI kurejesha.

Una akaunti? Ingia

Terms
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza neno la siri jipya.
Badili

Una akaunti? Ingia

Terms