Makonda Aagiza Kupulizwa Dawa Kuua Vimelea Vya Virusi Vya Corona Dar

Makonda aliyasema hayo leo Jumanne Machi 24, 2020 alipotembelea stendi kuu ya Ubungo na kukagua kama watoa huduma hiyo ya usafiri nchini wameweka vitakasa mikono ili kujikinga na virusi vya corona

Instascoop

Njia rahisi ya kusoma/kupata habari zote tunazozipika kila siku ni.

INGIA
JISAJILI
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza namba ya simu hapo chini uliyotumia wakati wa kuJISAJILI kurejesha.

Una akaunti? Ingia

Terms
Forgot password

Umesahau neno la siri?

Ingiza neno la siri jipya.
Badili

Una akaunti? Ingia

Terms